ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Uttarkashi accident: उत्तराखंडमध्ये काल झालेल्या अपघातात २६ जणांचा मृत्यू !

Uttarkashi accident
Uttarkashi accident

नवी दिल्ली : उत्तराखंड मधील उत्तरकाशी जिल्ह्यातील दमता रिखाऊ खाडजवळ रविवारी सायंकाळी ७ वाजता मिनी बसला अपघात झाला आहे . बसमध्ये चालक आणि ऑपरेटरसह 30 लोक होते, त्यापैकी 26 जणांचा मृत्यू झाला आहे . तीन गंभीर जखमींना हायर सेंटर मॅक्स हॉस्पिटल डेहराडूनमध्ये पाठवण्यात आले आहे तर 2 जणांवर प्राथमिक आरोग्य केंद्र दमटा येथे उपचार सुरू आहेत.

बसमधील सर्व जखमी पन्ना हे मध्य प्रदेशातील रहिवासी आहेत. मुख्यमंत्री पुष्कर सिंह धामी आणि मध्य प्रदेशचे मुख्यमंत्री शिवराज सिंह चौहान सकाळी साडेआठ वाजता घटनास्थळी पोहोचले आहेत. काल संध्याकाळी ७ वाजता झालेल्या अपघाताचा आढावा आम्ही घेत आहोत. जिल्हा प्रशासनाचे पोलिस एसडीआरएफचे पथक अजूनही घटनास्थळी उपस्थित आहे.

उत्तराखंडचे मुख्यमंत्री पुष्कर सिंह धामी यांनी सांगितले की, आतापर्यंत २६ जणांचा मृत्यू झाला आहे. आमच्या बाजूने सर्व मदत आणि बचाव कार्य केले जात आहे. डीएम आणि एसपी घटनास्थळी पाठवण्यात आले. गृहमंत्र्यांनी एनडीआरएफचे एक पथक घटनास्थळी पाठवले आहे. एसडीआरएफची टीम घटनास्थळी पोहोचली आहे. मध्य प्रदेशच्या मुख्यमंत्र्यांशीही फोनवर बोललो. आम्ही सतत संपर्कात असतो.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !