ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Yoga Day : हिमाचल प्रदेशात 16,500 फुटांवर इंडो-तिबेटन बॉर्डर पोलिस (ITBP) च्या जवानांची योगासने , पहा फोटो!

 

Yoga Day
Yoga Day

Yoga Day : हिमाचल प्रदेशात 16,500 फुटांवर इंडो-तिबेटन बॉर्डर पोलिस (ITBP) च्या जवानांची योगासने , पहा फोटो !

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !