ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Yogini Ekadashi 2022 : आज योगिनी एकादशी, जाणून घ्या मुहूर्त आणि महत्व !

Yogini Ekadashi 2022
Yogini Ekadashi 2022

Yogini Ekadashi 2022: योगिनी एकादशीचे व्रत आज २४ जून रोजी आहे. आषाढ महिन्यातील कृष्ण पक्षातील एकादशी स्वर्गातही प्रसिद्ध आहे. या व्रताचे पालन केल्याने जाणून-बुजून सर्व प्रकारच्या संकटे आणि पापांचा नाश होतो. या दिवशी व्रत आणि भगवान विष्णूची उपासना केल्याने व्यक्तीला मृत्यूनंतर स्वर्गप्राप्ती होते, नरक संसारातील दुःखांपासून मुक्ती मिळते.

योगिनी एकादशी 2022 तिथी आणि मुहूर्त
योगिनी एकादशी व्रताची तारीख सुरू झाली आहे: 23 जून, गुरुवार, 09:41 pm
योगिनी एकादशी उपवास तिथी समाप्त: आज, रात्री 11:12 वाजता होईल.

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !
Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी ! ITECH Marathi Shivlila Tai Patil: कोण आहेत ,युवा कीर्तनकार ‘शिवलीला ताई पाटील !