ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

आदिलने केले सर्वांसमोर असे कृत्य की राखी सावंत लाजली, पाहा व्हिडिओ !

पती रितेशपासून विभक्त झाल्यानंतर राखी सावंत दुबईतील सर्वोत्तम उद्योगपती आदिल खान दुर्रानीसोबत रिलेशनशिपमध्ये आहे. पण काल ​​एक व्हिडिओ समोर आला ज्यामध्ये अभिनेत्रीने आदिलला कधीही न भेटण्याची शपथ घेतली. अभिनेत्रीही कित्येक तास रडत होती. पण आता पुन्हा एकदा राखी आदिलच्या प्रेमापुढे झुकली आणि त्याच्यासोबत स्पॉट झाली. वास्तविक, दोघेही मुंबई विमानतळावर स्पॉट झाले होते. अभिनेत्री तिच्या प्रियकराला फुलांनी भरलेल्या बादलीतून उचलायला आली आणि त्याला पाहून तिच्यावर फुलांचा वर्षाव झाला. त्याचवेळी चाहत्यासोबत सेल्फी देताना आदिलने असे कृत्य केले की अभिनेत्री शरमेने पाणी झाली.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Viral Bhayani (@viralbhayani)


दोघांचा एक नवीन व्हिडिओ समोर आला आहे, या व्हिडिओमध्ये दोघेही आधी एकमेकांना भेटतात आणि नंतर प्रेम व्यक्त करतात. राखीला मिठी मारताना आदिलच्या डोळ्यात अश्रू तरळले. त्यानंतर एका चाहत्यासोबत सेल्फी काढताना आदिल राखीचे प्रेमाने चुंबन घेतो, त्यामुळे राखी लाजते आणि तिला चिकटून बसते. बघा, दोघांच्या भांडणानंतरचे प्रेम किती सुंदर आहे. पापाराझींनी या दोघांना बॉलीवूडची बेस्ट कपल म्हटलं होतं.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Viral Bhayani (@viralbhayani)


तुम्हाला सांगतो, यापूर्वी राखी मुंबई विमानतळावरच रडताना दिसली होती. आदिलने तिची फसवणूक केली आणि तो तिला भेटायलाही आला नाही, असे ती म्हणायची. राखी म्हणाली होती – ‘मला हे हेअर एक्सटेन्शन्स आदिलसाठी मिळाले आहेत. दीड ते दोन तास रडत उडत. मी दोन तास रडत होतो. माझी काजल पसरली.’ राखीला आदिलला व्हिडिओ कॉल करायला सांगितल्यावर – ‘मी आता बोलणार नाही. मी काल गेलो होतो. काल मी वाट पाहिली आणि आज मी परत आलो आहे. तो तिथेही आला नाही. मी फोन करणार नाही. स्वाभिमान. मी दिल्लीला गेलो आणि तो आलाच नाही. आम्ही एकत्र येणारच होतो. मी खूप दुःखी आहे.’ तिला नकार देत आदिलने मुंबईत येऊन राखीचे हे दु:ख दूर केले आहे.

Leave A Reply

Your email address will not be published.