ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Arpita Mukherjee: अर्पिता मुखर्जी कोण आहे , ज्यांच्या घरावर छापा टाकल्यावर Ed ला मिळाले 20 कोटी रुपये !

Arpita Mukherjee: पश्चिम बंगालमधील प्रसिद्ध शिक्षण भरती घोटाळ्याचा तपास आता राज्य सरकारपर्यंत पोहोचल्याचे दिसत आहे. शिक्षण घोटाळ्याचा तपास आता मंत्र्यांपर्यंत पोहोचला आहे. ममता बॅनर्जी यांच्या नेतृत्वाखालील सरकारमधील मंत्री पार्थ चॅटर्जी यांच्या जवळच्या समजल्या जाणाऱ्या अर्पिता मुखर्जी यांच्या घरावर ईडीने छापा टाकला आणि सुमारे 20 कोटी रुपयांची रोकड जप्त केली. शुक्रवारपासून पार्थ चॅटर्जीच्या घरावरही छापे टाकण्यात येत आहेत. दरम्यान, अर्पिता मुखर्जी कोण आहे आणि ती पार्थ चॅटर्जीच्या जवळ कशी झाली, असे प्रश्न उपस्थित केले जात आहेत.

ईडीच्या छाप्यामुळे चर्चेत आलेल्या अर्पिता मुखर्जीबद्दल सांगायचे तर, तिने बंगाली चित्रपटसृष्टीतही काम केले आहे, जरी फार कमी काळासाठी. अर्पिता मुखर्जीने तिच्या चित्रपट कारकिर्दीत बहुतेक साईड रोल्स केल्या आहेत. बंगाली चित्रपटांव्यतिरिक्त त्यांनी ओडिया आणि तमिळ चित्रपटांमध्येही काम केले आहे.

ईडीच्या छाप्यामुळे चर्चेत आलेल्या अर्पिता मुखर्जीबद्दल सांगायचे तर, तिने बंगाली चित्रपटसृष्टीतही काम केले आहे, जरी फार कमी काळासाठी. अर्पिता मुखर्जीने तिच्या चित्रपट कारकिर्दीत बहुतेक साईड रोल्स केल्या आहेत. बंगाली चित्रपटांव्यतिरिक्त त्यांनी ओडिया आणि तमिळ चित्रपटांमध्येही काम केले आहे.

Leave A Reply

Your email address will not be published.