ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Famous singer-songwriter Jani’s accident : मोहालीतील चौरस्त्यावर कारला धडकल्यानंतर XUV उलटली, एअरबॅग्जमुळे वाचला जीव

Famous singer-songwriter Jani’s accident: पंजाबचे प्रसिद्ध गायक आणि गीतकार जानी यांच्या कारला मोहालीत अपघात झाला. हा अपघात इतका भीषण होता की त्याची XUV कार रस्त्यावर उलटली, मात्र कारची एअरबॅग उघडल्याने सिंगरचा जीव वाचला. कारमध्ये त्यांच्यासोबत ड्रायव्हर आणि व्हिडिओ डायरेक्टर अरविंदर खैरा होते. तिघांनाही खासगी रुग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे. तिघांची प्रकृती धोक्याबाहेर असून किरकोळ जखमी झाले आहेत.

जानी एक भारतीय गीतकार आणि पंजाबी आणि हिंदी भाषेतील गाण्यांशी संबंधित संगीतकार आहे. “नाह”, “क्या बात आय”, “पचताओगे”, “फिलहाल”, “तितलियां”, “बारिश की जाये” आणि “फिलहाल2 मोहब्बत” ही त्यांची उल्लेखनीय गाणी आहेत.

Leave A Reply

Your email address will not be published.