ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Google Street View : काय आहे , Google Street View आता रस्ते झाडे डोंगर ok मध्ये पाहता येणार !

गुगल इंडिया (Google India) चा एक मेगा इव्हेंट आज दिल्लीत आयोजित करण्यात आला. या इव्हेंटमध्ये गुगल मॅप (Google Map) चे बहुप्रतिक्षित गुगल व्ह्यू स्ट्रिट व्ह्यू (Google Map Street View) फीचरला भारतात लाँच करण्यात आले आहे. गुगल मॅप स्ट्रीट व्ह्यू फीचरची सुविधा सुरुवातीला देशातील १० शहरात मिळणार आहे. ज्यात २०२२ च्या अखेर पर्यंत ही सेवा देशातील ५० शहरांपर्यंत वाढवण्यात येणार आहे. जाणून घेऊयात !

Google Street View, एक वैशिष्ट्य जे तुम्हाला 360-डिग्री पॅनोरॅमिक रस्त्याच्या प्रतिमा पाहण्याची परवानगी देते, सरकारने 6 वर्षांपूर्वी बंदी घातल्यानंतर आता भारतात उपलब्ध आहे. गुगल स्ट्रीट व्ह्यूवर बंदी घालण्याचे कारण म्हणून सरकारने भारतीय एजन्सींनी उपस्थित केलेल्या सुरक्षेच्या प्रश्नांचा उल्लेख केला होता. मार्ग दृश्य सध्या 100 पेक्षा जास्त देशांमध्ये लाइव्ह आहे. गेल्या वर्षी जाहीर केलेल्या नवीन भू-स्थानिक धोरणामुळे गुगल भारतात स्ट्रीट व्ह्यू लाँच करू शकले आहे. हे स्थानिक कंपन्यांना डेटा गोळा करण्यास आणि परदेशी कंपन्यांना परवाना देण्याची परवानगी देते. यासाठी Google ने Genesys International आणि Tech Mahindra सोबत भागीदारी केली आहे, ज्यामुळे ते Street View भारतात आणू शकतात.

Google Street view mumbai –

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.