ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Happy birthday Katrina Kaif : सर्वाधिक मानधन घेणार्‍या अभिनेत्रींपैकी एक,कटरीना कैफ

Happy birthday Katrina Kaif
Happy birthday Katrina Kaif

Happy birthday Katrina Kaif : कतरिना कैफ (जन्म 16 जुलै 1983) ही एक ब्रिटिश भारतीय अभिनेत्री आणि मॉडेल आहे,जी प्रामुख्याने हिंदी चित्रपट उद्योगात काम करते, जरी ती काही तेलगू आणि मल्याळम चित्रपटांमध्ये देखील दिसली आहे. भारतातील सर्वाधिक मानधन घेणार्‍या अभिनेत्रींपैकी एक असण्यासोबतच, कतरिनाला मीडियामध्ये सर्वात आकर्षक सेलिब्रिटींपैकी एक म्हणून उद्धृत केले जाते.

यशस्वी मॉडेलिंग कारकीर्दीनंतर, कतरिनाने 2003 मध्ये व्यावसायिकदृष्ट्या अयशस्वी चित्रपट बूममधील भूमिकेद्वारे अभिनय क्षेत्रात पदार्पण केले. परिणामी ती तेलुगू हिट चित्रपटात दिसली, रोमँटिक कॉमेडी मल्लिसवारी. कैफने नंतर बॉलीवूडमध्ये रोमँटिक कॉमेडीज मैने प्यार क्यूं किया आणि नमस्ते लंडनसह व्यावसायिक यश मिळवले, त्यानंतरच्या तिच्या अभिनयाची प्रशंसा झाली. यानंतर त्याचे पार्टनर, वेलकम, सिंग इज किंग सारखे काही यशस्वी चित्रपट आले.

अभिनयाव्यतिरिक्त कतरिना स्टेज शो आणि अवॉर्ड शोमध्ये भाग घेते. ती विशेषतः तिच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल सावध राहण्यासाठी ओळखली जाते, जी व्यापक माध्यमांच्या छाननीचा विषय आहे.

Leave A Reply

Your email address will not be published.