ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Happy Guru Purnima 2022 : गुरुपौर्णिमेला तुमच्या गुरूंप्रती कृतज्ञता व्यक्त करण्यासाठी या शुभेच्छा पाठवा

Happy Guru Purnima 2022: आषाढ शुक्ल पौर्णिमेला गुरु पौर्णिमा असेही म्हणतात. ज्योतिषी सांगतात की गुरुपौर्णिमेच्या दिवशी गुरूंच्या आशीर्वादाने धन, सुख आणि शांती मिळू शकते. यंदा 13 जुलै रोजी गुरुपौर्णिमा हा सण साजरा केला जाणार आहे. रुचक, भद्रा, हंस आणि ष हे चार विशेष योग यावेळी गुरुपौर्णिमा खास बनवत आहेत.

गुरु पौर्णिमा 2022 च्या शुभेच्छा!.j
गुरु पौर्णिमा 2022 च्या शुभेच्छा!.j
गुरु पौर्णिमा 2022 च्या शुभेच्छा!.j

गुरु पूर्णिमा की हार्दिक शुभकामनाएं | गुरु पूर्णिमा की शुभकामनाएं

मुलगा आपल्यावर प्रेम करतो का नाही कसे ओळखावे ?

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.

ITECH Marathi । Short poem on my india my pride Ashadhi Ekadashi 2022 अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी !