ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

विकी कौशल आणि कतरिना कैफ राहतात या घरात, 30 दिवसांचे भाडे ऐकून भुरळ पडेल

 

कॅटरिना कैफ आणि विकी कौशल यांनी 9 डिसेंबर 2021 रोजी राजस्थानमध्ये जवळचे नातेवाईक आणि मित्रांच्या उपस्थितीत लग्न केले. याआधी दोघेही एकमेकांना गुपचूप डेट करत होते. या दोघांच्या लग्नाच्या फोटोंनी इंटरनेटवर चांगलीच खळबळ उडवून दिली होती.

लग्नापूर्वी कतरिना कैफ आणि विकी कौशलने मुंबईतील जुहू परिसरात भाड्याने घर घेतले होते. दोघेही लग्नानंतरच या फ्लॅटमध्ये शिफ्ट झाले होते. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, या घराची एक महिन्याची कियारा 8 लाख रुपये आहे.

लग्नानंतर काही दिवसांनी कतरिना कैफने तिच्या नवीन घराचा फोटो इंस्टाग्रामवर शेअर केला आहे. कतरिना आणि विकीच्या घराच्या बाल्कनीतून समुद्राचे सुंदर दृश्य स्पष्टपणे दिसत आहे.

विकी आणि कतरिनाच्या घरात 4 खोल्या आहेत. हा 8व्या मजल्याचा फ्लॅट 5 हजार स्क्वेअर फूटमध्ये पसरलेला आहे. या घरामध्ये मोठा दिवाणखाना, पूजा कक्ष, जेवणाचे खोली, 2 बाल्कनी, 6 स्वच्छतागृहे आणि सेवकांसाठी 2 खोल्या आहेत.

त्याच्या घराची बाल्कनीही खूप मोठी आहे. होळीच्या निमित्ताने कतरिना आणि विकीने बाल्कनीत कुटुंबियांसोबत फोटो काढले होते, जे त्यांनी सोशल मीडियावर शेअरही केले होते.

 

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.