ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Indapur Plane Crash Today : पुणे जिल्ह्यातील इंदापूर येथे विमान कोसळलं, नेमके काय झाले !

Indapur Plane Crash Today : पुणे जिल्ह्यातील इंदापूर तालुक्यात सोमवारी सकाळी प्रशिक्षण विमान कोसळल्याने 22 वर्षीय महिला प्रशिक्षणार्थी पायलट किरकोळ जखमी झाल्याची माहिती स्थानिक पोलिसांनी दिली. अधिकाऱ्यांनी जखमी प्रशिक्षणार्थी पायलटची ओळख भाविका राठोड अशी केली आहे. हे विमान कार्व्हर एव्हिएशनचे आहे ज्याचे मुख्यालय जिल्ह्यातील बारामती येथे आहे.

पोलीस अधीक्षक (पुणे ग्रामीण) अभिनव देशमुख यांनी सांगितले की, राठोड “सकाळी 11.30 च्या सुमारास झालेल्या अपघातात किरकोळ जखमी झाले”. शेलगाव परिसरातील खासगी रुग्णालयात नेण्यापूर्वी तिच्यावर प्राथमिक उपचार करण्यात आले. अपघाताच्या वेळी राठोड विमानात एकटेच होते, असे पोलिसांनी सांगितले. “25.07.2022 रोजी, कार्व्हर एव्हिएशन सेसना 152 विमान VT-ALI एकट्या क्रॉस-कंट्री फ्लाइटवर क्रॅश लँडिंग करत असताना 15 nm अंतरावर बारामती एअरफील्डवर संशयास्पद पॉवर लॉस झाल्यामुळे. कॅडेट पायलटला कोणतीही दुखापत झाली नाही,” असे नागरी विमान वाहतूक महासंचालनालयाचे (डीजीसीए) प्रमुख अरुण कुमार यांनी सांगितले.

Leave A Reply

Your email address will not be published.