ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

ITR FILING: अजून ITR फाईल करू शकला नाहीत , घरबसल्या हे करा !

ITR FILING: आयकर विभागाने 31 जुलै ही ITR दाखल करण्याची शेवटची तारीख म्हणून घोषित केली आहे आणि यावेळी सरकार ही तारीख वाढवण्याच्या मनस्थितीत नाही. ITR दाखल करण्यात उशीर तुमच्यासाठी घातक ठरू शकतो, तुम्हाला सरकारकडून दंड होऊ शकतो. म्हणून, हे सर्व टाळण्यासाठी, आपण शक्य तितक्या लवकर ITR दाखल करणे चांगले आहे. तर आज आम्ही तुम्हाला सांगणार आहोत की तुम्ही घरबसल्या ITR ऑनलाइन कसे फाइल करू शकता. आम्‍ही तुम्‍हाला सांगूया की करदात्यांच्या विविध श्रेणी वेगवेगळे आयटीआर फॉर्म भरतात. पण बहुतेक लोक ITR 1 ‘सहज’ फॉर्म भरतात. जेव्हा तुमच्या सर्व स्रोतांचे उत्पन्न 50 लाखांपेक्षा कमी असेल तेव्हा हा फॉर्म भरला जातो. हा फॉर्म घरी बसल्या सोप्या चरणांमध्ये कसा भरता येईल ते आम्हाला कळू द्या.

ITR ऑनलाइन भरण्यासाठी 8329865383 या  Whatsapp Nanabar वरती संपर्क साधू शकतात .

आवश्यक कागदपत्रे

  • आधार कार्ड
  • पॅन कार्ड
  • बँक पासबूक
Leave A Reply

Your email address will not be published.