ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

NEET exam date 2022: जाणून घ्या ,ड्रेस कोड, रिपोर्टिंग वेळ ; इतर वारंवार विचारले जाणारे प्रश्न

राष्ट्रीय पात्रता-सह-प्रवेश परीक्षा अंडरग्रेजुएट (NEET UG) 2022 ही आज , जुलै रोजी होणार आहे. पेन आणि पेपरवर आधारित अखिल भारतीय स्तरावरील वैद्यकीय प्रवेश परीक्षा दुपारच्या शिफ्टमध्ये घेतली जाईल.

NEET exam date 2022
NEET exam date 2022

नवी दिल्ली: NEET UG 2022: राष्ट्रीय पात्रता-सह-प्रवेश परीक्षा अंडरग्रेजुएट (NEET UG) 2022 ही उद्या, 17 जुलै रोजी होणार आहे. पेन आणि पेपरवर आधारित अखिल भारतीय स्तरावरील वैद्यकीय प्रवेश परीक्षा दुपारी 2 ते 2 या वेळेत घेतली जाईल. संध्याकाळी ५:२०. परीक्षेच्या दिवशी शेवटच्या क्षणी होणारी गर्दी टाळण्यासाठी नॅशनल टेस्टिंग एजन्सीने (एनटीए) उमेदवारांना परीक्षेच्या ठिकाणी अगोदर पोहोचण्याची सूचना केली आहे. दुपारी 1:30 नंतर गेट बंद झाल्यानंतर कोणत्याही उमेदवारांना परीक्षा केंद्रात प्रवेश दिला जाणार नाही. एनटीएने उमेदवारांसाठी ड्रेस कोड देखील सुचवला आहे जो त्यांनी परीक्षेला बसताना काटेकोरपणे पाळला पाहिजे.

जर उमेदवार सांस्कृतिक/परंपरागत पोशाखात परीक्षेला पोहोचला तर त्यांनी शेवटच्या रिपोर्टिंगच्या वेळेच्या किमान एक तास आधी म्हणजे दुपारी 12:30 वा. महिला उमेदवारांची तपासणी केवळ महिला कर्मचाऱ्यांकडूनच बंद खोलीत केली जाईल.

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.