ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Sudhir Chaudhary : कोण आहे ‘सुधीर चौधरी’ जाणून घ्या !

सुधीर चौधरी
सुधीर चौधरी

Sudhir Chaudhary Joined Aaj Tak: झी न्यूजचे एडिटर-इन-चीफ आणि सीईओ सुधीर चौधरी यांचा डीएनए शो खूप लोकप्रिय होता, परंतु झी न्यूज मीडियाने राजीनामा दिल्यानंतर त्यांनी स्वतःचे न्यूज चॅनल सुरू करण्याबद्दल बोलले होते. आता असे वृत्त आहे की सुधीर चौधरी इंडिया टुडे ग्रुपमध्ये सामील झाले आहेत आणि आजतक न्यूज चॅनेलमध्ये सल्लागार संपादक म्हणून चॅनलमध्ये सामील झाले आहेत.

कोण आहेत ,सुधीर चौधरी ?

सुधीर चौधरी एक भारतीय पत्रकार आणि मीडिया व्यक्तिमत्व आहे जो सध्या हिंदी वृत्तवाहिनी, आज तक येथे कार्यरत आहे. ते पूर्वी Zee News, WION, Zee Business, Zee 24 Taas चे मुख्य संपादक आणि मुख्य कार्यकारी अधिकारी होते आणि Zee News वर प्राइम टाइम शो डेली न्यूज अँड अॅनालिसिस होस्ट करत होते . सुधीर चौधरी आजतकमध्ये सामील झाल्याचा तपशील शेअर करताना, इंडिया टुडे ग्रुप चेअरपर्सन काली पुरी यांनी लिहिले, “मला हे सांगताना आनंद होत आहे की सुधीर चौधरी आजतकमध्ये सल्लागार संपादक म्हणून आमच्यासोबत सामील होतील. सुधीर आणि आज तक त्यांच्याद्वारे अँकर केलेला एक रोमांचक नवीन शो आमच्या 100 दशलक्ष प्रेक्षकांपर्यंत आणण्यासाठी सहयोग करत आहेत. हा शो न्यूज डायरेक्टर सुप्रिया प्रसाद यांच्या देखरेखीखाली होणार आहे.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

ITECH Marathi । Short poem on my india my pride Ashadhi Ekadashi 2022 अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी !