ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

काय आहे Tata AIG Health Insurance जाणून घ्या त्याचे फायदे !

Tata AIG Health Insurance: टाटा एआयजी जनरल इन्शुरन्स कंपनी लिमिटेड ही टाटा समूह आणि अमेरिकन इंटरनॅशनल ग्रुप (एआयजी) यांच्यातील संयुक्त कंपनी आहे. Tata AIG जनरल इन्शुरन्स कंपनी लिमिटेडने 22 जानेवारी 2001 रोजी भारतात काम करण्यास सुरवात केली तेव्हापासून  2021 रोजी 21 वर्षांची सेवा साजरी केली. कंपनीने भारतातील पसंतीची खाजगी सामान्य विमा कंपनी म्हणून बळकट वाढ केली आहे. .

विश्वासार्ह आणि नाविन्यपूर्ण सेवा  प्रदान करून ग्राहकांसाठी अधिक चांगले उद्या निर्माण करण्याच्या ध्येयाने प्रेरित, टाटा AIG च्या संरक्षण कव्हरच्या Wide portfolio of product offerings, अपवादात्मक सेवा क्षमता आणि अखंड दावे प्रक्रिया व्यवस्थापनातील अनेक वर्षांचे व्यावसायिक कौशल्य समर्थित आहे. कंपनी व्यवसाय आणि व्यक्तींसाठी सामान्य विमा संरक्षणाची विस्तृत श्रेणी ऑफर करते ज्यात दायित्व, सागरी मालवाहू, वैयक्तिक अपघात, प्रवास, ग्रामीण-शेती विमा, विस्तारित वॉरंटी इत्यादींसाठी सामान्य विमा उत्पादनांची विस्तृत श्रेणी समाविष्ट आहे.

31 मार्च 2022 पर्यंत, टाटा एआयजी जनरल इन्शुरन्स कंपनी लिमिटेडने त्याचा एकूण लिखित प्रीमियम (GWP) 10686 कोटी नोंदवला. देशभरात पसरलेल्या 200 कार्यालयांसह, टाटा एआयजी जनरल इन्शुरन्स कंपनी लिमिटेडकडे POSP, 450+ परवानाधारक दलाल आणि बँकासुरन्स भागीदारांसह 45000 अधिक परवानाधारक एजंट्सचे मजबूत मल्टी-चॅनल वितरण नेटवर्क आहे; 6500+ कर्मचार्‍यांचे कार्यबल, 750+ पूर्णवेळ दावा तज्ञांसह, 150 ठिकाणी पसरलेले, 5000+ कार्यशाळा आणि 7300+ नेटवर्क रुग्णालये आणि दावा सेवा भागीदारांचे जगभरातील नेटवर्क आणि एक समर्पित ग्राहक सेवा आणि ऑपरेशन टीम, सातत्याने वितरण करत आहे. तंत्रज्ञानातील नवीनतम नवकल्पनांद्वारे समर्थित उत्कृष्ट सेवा अनुभव.

Leave A Reply

Your email address will not be published.