ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

VITEEE result 2022 declared : viteee.vit.ac.in वर घोषित; चेक कट ऑफ, रँक येथे पहा !

VITEEE result 2022:  वेल्लोर इन्स्टिट्यूट ऑफ टेक्नॉलॉजी VIT अभियांत्रिकी प्रवेश परीक्षा, VITEEE निकाल 2022 आज, 7 जुलै रोजी प्रसिद्ध झाला आहे. परीक्षेला बसलेले उमेदवार त्यांचे VITEEE 2022 चे निकाल viteee.vit.ac.in या अधिकृत वेबसाइटवर पाहू शकतील. . प्रवेश परीक्षा 30 जून ते 6 जुलै 2022 या कालावधीत घेण्यात आली. पात्र उमेदवार सहभागी कॅम्पसमध्ये प्रवेशासाठी पात्र असतील – वेल्लोर, चेन्नई, भोपाळ आणि अमरावती. VIT निकाल 2022 ऑनलाइन ऍक्सेस करण्यासाठी उमेदवारांना आवश्यक क्रेडेन्शियल्स ईमेल आयडी आणि पासवर्ड वापरून लॉग इन करावे लागेल.

VITEEE 2022: महत्त्वाच्या तारखा

VITEEE 2022 परीक्षेची तारीख: 30 जून ते 6 जुलै, 2022

निकालाची घोषणा: 7 जुलै 2022

समुपदेशनाची सुरुवात: 8 जुलै 2022 VITEEE 2022

निकाल: स्कोअरकार्ड कसे डाउनलोड करायचे ते अधिकृत वेबसाइटला भेट द्या. मध्ये तुमच्या लॉगिन तपशीलातील निकाल लिंकवर क्लिक करा आणि सबमिट करा आणि निकाल तपासा आणि डाउनलोड करा भविष्यातील संदर्भासाठी प्रिंटआउट घ्या

Leave A Reply

Your email address will not be published.

ITECH Marathi । Short poem on my india my pride Ashadhi Ekadashi 2022 अमावस्येच्या दिवशी विसरूनही करू नका हे काम, जीवन संकटात! Best fitness apps for Android Shahu Maharaj Jayanti 2022: राजर्षी शाहू महाराज जयंती कधी आहे? त्यांच्या बद्दल माहीत नसणाऱ्या काही खास गोष्टी !