ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

लवकरच Xiaomi तीन वेगवेगळ्या डिझाईन्सचे फोल्डेबल फोन लॉन्च करणार आहे !

Xiaomi/photo
Xiaomi

जगभरातील अनेक स्मार्टफोन कंपन्या फोल्डेबल स्मार्टफोनवर काम करत आहेत. दरम्यान, Xiaomi च्या फोनच्या चाहत्यांसाठी चांगली बातमी म्हणजे 2021 पर्यंत अनेक कंपन्या या सेगमेंटमध्ये प्रवेश करू शकतात. बातमीनुसार, कंपनी 2021 मध्ये तीन फोल्डेबल स्मार्टफोन लॉन्च करण्याची योजना आखत आहे. डिस्प्ले सप्लाय चेन कन्सल्टंटचे सीईओ रॉस यंग यांनी हे केले. यंगने ट्विट करून याबाबत माहिती दिली आहे. ट्विटवर विश्वास ठेवला तर, Xiaomi 2021 मध्ये तीन फोल्डेबल स्मार्टफोन लॉन्च करणार आहे जे आउट-फोल्डिंग, इन-फोल्डिंग आणि क्लॅमशेल डिझाइनचे असतील. CEO Ross Eng ने आपल्या ट्विटमध्ये सांगितले की, कंपनीचा आउट-फोल्डिंग फोन Huawei Mate X सारखा असेल.

दुसर्‍या ट्विटमध्ये, यंगने असेही म्हटले आहे की सॅमसंग गॅलेक्सी झेड फोल्ड 2 पेक्षा लहान डिस्प्लेसह आपला Galaxy Z Fold 3 स्मार्टफोन लॉन्च करू शकतो. फोल्डेबल फोनचा मुख्य डिस्प्ले 7.59 इंचांवरून 7.55 इंचापर्यंत कमी होईल, असा दावाही त्यांनी केला आहे. याशिवाय कव्हर डिस्प्ले 6.21 इंच असेल. सॅमसंग एस पेनसाठी अधिक जागा बनवण्यासाठी हे करत आहे.

Leave A Reply

Your email address will not be published.