ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

हेलिकॉप्टर ला लटकून काढले 25 पुल-अप्स या पठ्याने सर्व गिनीज वर्ल्ड रेकॉर्ड मोडले !

नवी दिल्ली : हेलिकॉप्टरमधून लटकत असताना एका मिनिटात सर्वाधिक पुल-अप करण्याचा गिनीज वर्ल्ड रेकॉर्ड डच फिटनेस उत्साही YouTubers च्या जोडीने मोडला आहे. GWR च्या प्रसिद्धीनुसार, Stan Browney (Stan Bruininck चे ऑनलाइन टोपणनाव) आणि Arjen Albers, दोघेही नेदरलँडचे आणि YouTube चॅनेल Browney चे सादरकर्ते यांनी 6 जुलै 2022 रोजी बेल्जियममधील अँटवर्प येथील Hoevenen Airfield येथे विक्रम मोडला.

अर्जेनने आधी जाऊन हेलिकॉप्टर जमिनीवर घिरट्या घालत असताना 24 पुल-अप केले. त्याने मागील 23 चा विक्रम मोडला, जो आर्मेनियन मालिका रेकॉर्ड ब्रेकर रोमन सहराद्यानने सेट केला होता. तथापि, युट्युबरचा विक्रम अल्पकाळ टिकला कारण स्टॅन ब्रुइनिक, जो कॉलिस्टेनिक्समध्ये तज्ञ आहे, त्याने एका मिनिटात 25 पुल-अपसह तो मागे टाकला.

याविषयी सविस्तर रिपोर्ट ANI या वृत्त संस्थेने दिला आहे .

Leave A Reply

Your email address will not be published.

ABP Majha turmeric milk: हळदीचे दूध कसे बनवायचे ? काजू खाण्याचे फायदे Benefits Of Drinking Milk दूध पिण्याचे फायदे Justin Timberlake: “dit is mijn grootste angst