ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Building Collapse Mumbai : मुंबईच्या बोरिवली पश्चिम भागात 4 मजली इमारत कोसळली,पहा विडिओ !

Building Collapse Mumbai: मुंबईतील बोरिवली परिसरात शुक्रवारी चार मजली इमारत कोसळली. गीतांजली अपार्टमेंट (Gitanjali Apartment) नावाची इमारत साईबाबा नगरमध्ये होती. अधिकाऱ्यांनी सांगितले की, बीएमसीने ती जीर्ण संरचना म्हणून घोषित केल्यानंतर ही इमारत आधीच रिकामी करण्यात आली होती.

अग्निशमन दलाच्या आठ गाड्या आणि अग्निशमन दलाचे जवान घटनास्थळी दाखल झाले.(Building Collapse Mumbai )

या दुर्घटनेचे अनेक स्थानिक लोक आणि इतर प्रेक्षक प्रत्यक्षदर्शी होते. शिवाय, इमारत कोसळण्याची नाट्यमय घटना कॅमेऱ्यात कैद झाली आणि लगेच सोशल मीडियावर फिरू लागली. रस्त्याच्या पलीकडे उभे असलेले लोक या घटनेचे प्रत्यक्षदर्शी असल्याचे व्हिडिओमध्ये दिसत आहे. (Building Collapse Mumbai )

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.

ABP Majha turmeric milk: हळदीचे दूध कसे बनवायचे ? काजू खाण्याचे फायदे Benefits Of Drinking Milk दूध पिण्याचे फायदे Justin Timberlake: “dit is mijn grootste angst