ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

मर्डर के मौसम में प्यार…डिस्ने प्लस हॉटस्टारचा ‘आशिकाना’ शो घालतोय धुमाकूळ

आशिकाना (Aashiqana webseries) एक रोमँटिक-थ्रिलर आहे ज्याची कथा पोलीस अधिकारी आणि एका उत्कट मुलीभोवती फिरत आहे. या शोचे दिग्दर्शन 'गुल खान' यांनी केले आहे, जो एक प्रसिद्ध टीव्ही निर्माता आहे.

आशिकाना (Aashiqana webseries) एक रोमँटिक-थ्रिलर आहे ज्याची कथा पोलीस अधिकारी आणि एका उत्कट मुलीभोवती फिरत आहे. या शोचे दिग्दर्शन ‘गुल खान’ यांनी केले आहे, जो एक प्रसिद्ध टीव्ही निर्माता आहे.  झैन इबाद खान आणि खुशी दुबे मुख्य भूमिकेत आहेत. शो डिस्ने प्लस हॉटस्टारवर 6 जूनपासून सुरू झाला आहे.

आशिकाना (Aashiqana) हा शो दोन कुटुंबांच्या आणि त्यांच्या कुटुंबातील सदस्यांच्या हत्येच्या रहस्याभोवती फिरतो. यश आणि चिक्की या मुख्य पात्रांच्या जीवनावरील मृत्यूचा प्रभाव संपूर्ण कथेला आकार देतो. यश आणि चिक्कीच्या मुख्य भूमिकेत जैन इबाद खान आणि खुशी दुबे दिसत आहेत.

आशिकानाची कथा नशिबाने जवळ आणलेल्या दोन जखमी हृदयांभोवती फिरत आहे. गुल खान या शोशी निर्माता आणि दिग्दर्शक म्हणून जोडल्या गेल्या आहेत.  शोच्या मध्यभागी एक पोलिस अधिकारी, एक तापट मुलगा आणि एक सिरीयल किलर आहे जो त्याच्या ध्येयावर टिकून आहे, शोच्या पहिल्या लूक पोस्टरवर दिसत आहे.  प्लॅटफॉर्मने शोचे पोस्टर्स हिंदी आणि इंग्रजीमध्ये सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत.

शोबद्दल बोलताना गुल खान म्हणतो, “डिस्ने प्लस हॉटस्टारशी जोडून घेण्यासाठी मी खूप उत्साहित आहे कारण ही माझी पहिली डिजिटल मालिका आहे.  या शोमध्ये मी दिग्दर्शक म्हणून काम केले आहे. त्याची कथा दोन प्रेमी युगुलांभोवती फिरते आणि पितृसत्ताक सेटवरच्या टिप्पण्या. त्यात प्रेम, उत्कटता, कृती आणि न्यायासाठी लढण्याची तळमळ आहे. हत्येच्या पार्श्वभूमीवर दोन तुटलेल्या हृदयांमध्ये फुलणारा एक असामान्य प्रणय इथे प्रेक्षकांना पाहायला मिळेल, आणि सांगितल्याप्रमाणे असाच थ्रिलर आहे.”

गुल खानचे यशस्वी शो

गुल खानने छोट्या पडद्यासाठी अनेक यशस्वी शो तयार केले आहेत, ज्यात कुबूल है, इस प्यार को क्या नाम दूं, इश्कबाज यासारख्या शोचा समावेश आहे. अलीकडेच डिस्ने प्लस हॉटस्टारवर एस्केप लाइव्ह ही वेबसिरीज प्रदर्शित झाली आहे, जी सोशल मीडियाच्या पार्श्वभूमीवर आधारित थ्रिलर मालिका आहे. या मालिकेत सिद्धार्थ, जावेद जाफरी, वलुषा डिसूझा यांच्या प्रमुख भूमिका आहेत.

Leave A Reply

Your email address will not be published.