ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

तुमच्या कडे पण आहे Airtel सिम कार्ड ”Disney+Hotstar subscription” मिळतेय अगदी मोफत, हे करा !

Disney+Hotstar subscription
Disney+Hotstar subscription

Disney+Hotstar subscription:  Airtel च्या नवीन प्लॅन मध्ये  तुम्ही विनामूल्य Disney+Hotstar सदस्यत्व घेऊ शकतात . एअरटेलने प्रीपेड आणि पोस्टपेड ग्राहकांसाठी विविध नवीन रिचार्ज प्लॅन हे  लाँच केले आहेत  आणि हे प्लॅन विनामूल्य Disney+Hotstar सबस्क्रिप्शनसह देखील येत आहेत

मोफत डिस्ने+हॉटस्टार सबस्क्रिप्शन ऑफर करण्यासोबतच, या नवीन रिचार्ज प्लॅन्स डेटा आणि कॉलिंग सारख्या नियमित वैशिष्ट्यांसह येत आहेत . ते मानक किंवा नियमित योजनांपेक्षा किंचित जास्त महाग आहेत. पण जर आपण airtal चे ग्राहक असाल तर हि आपल्यासाठी आनंदची बातमी आहे .

Prepaid plans with two subscription options

डिस्ने हॉटस्टार सबस्क्रिप्शनसह 3 महिन्यांच्या योजना हा पॅक 399 रुपयांपासून सुरू होत आहे  आणि 28 दिवसांसाठी दररोज 2.5GB डेटा दिला जात आहे . त्याचप्रमाणे, त्याच श्रेणीतील दुसरा प्लॅन 839 रुपये देऊन खरेदी केला जाऊ शकतो, जो 84 दिवसांसाठी दररोज 2GB डेटा ऑफर करतो.

डिस्ने हॉटस्टार सबस्क्रिप्शनसह 1 वर्षाच्या योजनांचा हा पॅक 499 रुपयांपासून सुरू होतो आणि दररोज 2GB डेटा ऑफर करतो. या श्रेणीतील तत्सम प्लॅनची किंमत 599 रुपये आहे, ज्यात 28 दिवसांसाठी 3GB प्रति दिन आहे. शिवाय, वापरकर्ते वार्षिक रिचार्ज प्लॅन देखील घेऊ शकतात ज्याची किंमत 3359 रुपये आहे आणि 365 दिवसांसाठी दररोज 2.5GB डेटा ऑफर करतो. हा पॅक मोफत वार्षिक Disney Hotstar सदस्यत्वासह येतो. डिस्ने हॉटस्टार सबस्क्रिप्शनसह चार पोस्टपेड प्लॅन्स या पोस्टपेड प्लॅन्स डिस्ने हॉटस्टार सबस्क्रिप्शनसह देखील येतात आणि या श्रेणीतील बेसिक पॅक 499 रुपयांपासून सुरू होतो आणि अमर्यादित कॉल स्थानिक STD आणि राष्ट्रीय रोमिंगसह 75 GB डेटा ऑफर करतो. या श्रेणीमध्ये 999 रुपयांमध्ये मासिक भाडे योजना उपलब्ध आहे, जिथे वापरकर्त्यांना 100GB डेटा आणि अमर्यादित कॉल देखील  मिळतात.

हे पण वाचा :Vodafone-Idea 151 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये , तीन महिन्यांसाठी Disney+ Hotstar फ्री ,जाणून घ्या काय आहे ऑफर !

हे पण वाचा :Best Earbuds Under 2000 : 50 तासांचा बॅटरी बॅकअप देणारे इयरबड्स फक्त 1,599 रुपयांना खरेदी करा !

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Recovery after piles laser surgery ABP Majha turmeric milk: हळदीचे दूध कसे बनवायचे ? काजू खाण्याचे फायदे Benefits Of Drinking Milk दूध पिण्याचे फायदे