ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

SIP म्हणजे काय ?

म्युच्युअल फंडसिस्टिमॅटिक इन्व्हेस्टमेंट प्लॅन (SIP), अधिक लोकप्रिय SIP म्हणून ओळखले जाते, ही एक सुविधा आहे जी गुंतवणूकदारांना शिस्तबद्ध पद्धतीने गुंतवणूक करण्यासाठी म्युच्युअल फंडांद्वारे ऑफर केली जाते. एसआयपी सुविधा गुंतवणूकदाराला निवडलेल्या म्युच्युअल फंड योजनेत पूर्व-परिभाषित अंतराने निश्चित रक्कम गुंतवण्याची परवानगी देते.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

सनीचा नवा लुक ! Recovery after piles laser surgery ABP Majha turmeric milk: हळदीचे दूध कसे बनवायचे ? Benefits Of Drinking Milk दूध पिण्याचे फायदे
सनीचा नवा लुक ! Recovery after piles laser surgery ABP Majha turmeric milk: हळदीचे दूध कसे बनवायचे ? काजू खाण्याचे फायदे Benefits Of Drinking Milk दूध पिण्याचे फायदे Justin Timberlake: “dit is mijn grootste angst Linking Aadhar to voter ID voluntary अपघातानंतर अभिनेत्रीची झाली अशी अवस्था Ganesh Charurthi 2022: गणपतीचे घरी आगमन करताना या गोष्टी नक्की करा !