ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

अहमदनगर: नगर जिल्ह्यातील मनसे चे पदाधिकारी सतीश मगर आणि आणि किरण पालवे यांची मनसे मधून हकालपट्टी !

अहमदनगर : नगर जिल्ह्यातील मनसे चे पदाधिकारी सतीश मगर आणि आणि किरण पालवे यांची मनसे मधून हकालपट्टी करण्यात आली पक्षशिस्तीचे उल्लंघन केल्यामुळे या दोघाना मनसे मधून काढून टाकण्यात आले असल्याची माहिती देण्यात आली आहे .

 

 

 

मनसे पक्षाध्यक्ष राज ठाकरे यांच्या आदेशानुसार नितीन सरदेसाई यांनि हि कारवाई केली आहे .

Leave A Reply

Your email address will not be published.

सनीचा नवा लुक ! Recovery after piles laser surgery ABP Majha turmeric milk: हळदीचे दूध कसे बनवायचे ? Benefits Of Drinking Milk दूध पिण्याचे फायदे
सनीचा नवा लुक ! Recovery after piles laser surgery ABP Majha turmeric milk: हळदीचे दूध कसे बनवायचे ? काजू खाण्याचे फायदे Benefits Of Drinking Milk दूध पिण्याचे फायदे Justin Timberlake: “dit is mijn grootste angst Linking Aadhar to voter ID voluntary अपघातानंतर अभिनेत्रीची झाली अशी अवस्था Ganesh Charurthi 2022: गणपतीचे घरी आगमन करताना या गोष्टी नक्की करा !