ITECH Marathi
जगभरातील बातम्या ,घडामोडींची माहिती देणारी आपली https://www.itechmarathi.com/ हि वेबसाईट काम करते .

Drishyam 2 Box Office :अजय देवगणच्या ‘दृश्यम 2’ ला बंपर ओपनिंग, पहिल्याच दिवशी एवढी कमाई !

Drishyam 2 Box Office Collection: वर्षातील बहुप्रतिक्षित चित्रपट ‘दृश्यम 2’ 18 नोव्हेंबर रोजी चित्रपटगृहात प्रदर्शित झाला आहे. ट्रेलर आणि टीझर पाहिल्यानंतर प्रेक्षक या चित्रपटाची आतुरतेने वाट पाहत होते. चित्रपटाचे बंपर अॅडव्हान्स बुकिंग झाले यावरून याचा अंदाज येतो. ‘दृश्यम 2’ हा 2015 मध्ये आलेल्या ‘दृश्यम’ चा पुढचा भाग आहे. या चित्रपटाचे दिग्दर्शन अभिषेक पाठक यांनी केले असून अजय देवगण, तब्बू, श्रिया सरन आणि अक्षय खन्ना यात महत्त्वाच्या भूमिकेत आहेत. समीक्षक आणि प्रेक्षकांनी ‘दृश्यम 2’ चे मोकळेपणाने स्वागत केले असून पहिल्याच दिवशी चित्रपटाला प्रचंड प्रतिसाद मिळाला आहे.

 

 

 

 

 

 

 

 

‘दृश्यम 2’ ने रिलीजच्या पहिल्याच दिवशी किती कलेक्शन केले ते जाणून घेऊया. ‘दृश्यम 2’चे पहिल्या दिवशीचे कलेक्शन किती होते, ‘दृश्यम 2’च्या कमाईबद्दल बोलायचे तर पहिल्याच दिवशी अपेक्षेपेक्षा जास्त कलेक्शन झाले आहे. अजय देवगण स्टारर थ्रिलर सस्पेन्सने पहिल्याच दिवशी भारतात 15.38 कोटींचा गल्ला जमवला आहे. रिपोर्टनुसार, चित्रपटाची किंमत जवळपास 50 कोटी रुपये आहे. अशा परिस्थितीत चित्रपटाच्या पहिल्या दिवसाच्या कलेक्शनने चित्रपट निर्मात्यांना आनंद दिला आहे. दुसरीकडे, शनिवार आणि रविवारी ‘दृश्यम 2’ ची कमाई वीकेंडला आणखी वाढण्याची अपेक्षा आहे.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

सनीचा नवा लुक ! Recovery after piles laser surgery ABP Majha turmeric milk: हळदीचे दूध कसे बनवायचे ? Benefits Of Drinking Milk दूध पिण्याचे फायदे
सनीचा नवा लुक ! Recovery after piles laser surgery ABP Majha turmeric milk: हळदीचे दूध कसे बनवायचे ? काजू खाण्याचे फायदे Benefits Of Drinking Milk दूध पिण्याचे फायदे Justin Timberlake: “dit is mijn grootste angst Linking Aadhar to voter ID voluntary अपघातानंतर अभिनेत्रीची झाली अशी अवस्था Ganesh Charurthi 2022: गणपतीचे घरी आगमन करताना या गोष्टी नक्की करा !