Siya Goyal Case Update: भाऊ साहिल गोयलचा मोठा खुलासा! Ketan आणि Chetan बद्दलच्या 'त्या' गुपितावरून अखेर पडदा उठला

 Siya Goyal Case Update: भाऊ साहिल गोयलचा मोठा खुलासा! Ketan आणि Chetan बद्दलच्या 'त्या' गुपितावरून अखेर पडदा उठला



सिया गोयल (Siya Goyal) प्रकरणाने सध्या संपूर्ण सोशल मीडियावर खळबळ उडवून दिली आहे. विविध चर्चा आणि अफवांना उधाण आले असतानाच, आता सियाचा भाऊ साहिल गोयल (Sahil Goyal) याने एक अत्यंत महत्त्वाचे आणि भावूक विधान केले आहे. केतन आणि चेतन या दोघांच्या भोवती फिरणाऱ्या या कथेत नेमके काय सत्य होते, हे साहिलने समोर आणले आहे. या खुलाशामुळे प्रकरणाला एक नवीन वळण मिळण्याची शक्यता निर्माण झाली आहे.


केतनसोबतच आयुष्य घालवण्याची होती इच्छा

साहिल गोयलने स्पष्टपणे सांगितले की, सियाने त्याच्याकडे नेहमीच केतनबद्दलच्या भावना व्यक्त केल्या होत्या. 'तिला तिचे संपूर्ण आयुष्य फक्त केतनसोबतच व्यतीत करायचे होते,' असे साहिलने नमूद केले. सियाने तिला केतनसोबतच्या भविष्याबद्दल खूप खात्री होती आणि तिने तसा शब्दही आपल्या भावाला दिला होता.


चेतनसोबतच्या नात्यावर दिले होते 'हे' स्पष्टीकरण

चेतनशी संबंधित असलेल्या अफवांवर पडदा टाकताना साहिल म्हणाला की, सियाने आपली शपथ घेऊन सांगितले होते की तिच्या आणि चेतनमध्ये प्रेमाचे कोणतेही नाते नाही. ती फक्त केतनशीच लग्न करणार होती आणि लग्नानंतर चेतनशी कोणताही संपर्क ठेवणार नाही, असे तिने स्पष्ट केले होते. याच विश्वासामुळे साहिलने ही गोष्ट कुटुंबात कोणालाही सांगितली नव्हती.


प्री-वेडिंग फोटोशूटची तासनतास चालणारी प्लॅनिंग

साहिलने आठवण करून दिली की सिया केतनसोबत तिच्या भविष्यातील स्वप्नांमध्ये दंग असायची. केतनसोबतच्या 'Pre-wedding Photoshoot' साठी ती तासनतास प्लॅनिंग करायची. तिने स्वतःची आवडती गाणी आणि लोकेशन्स आधीच ठरवून ठेवली होती. या विषयावर ती केतनशी व्हिडिओ कॉलवर तासनतास चर्चा करायची, जे त्यांच्यातील घट्ट नात्याचे प्रतीक होते.

Siya Goyal case latest legal updates, Criminal defense lawyer consultation India, Personal safety and digital privacy tips, Cyberstalking laws and protection India, Family dispute resolution services online, High profile criminal investigation news

मैत्री की प्रेम? सियाच्या मनातील संभ्रम

साहिलच्या म्हणण्यानुसार, सियाने मान्य केले होते की चेतन हा तिचा एक चांगला मित्र आहे आणि तिला त्याची कंपनी आवडते. मात्र, आपल्या नात्याच्या स्वरूपाबद्दल ती स्वतः काहीशी संभ्रमात (confused) होती. साहिलने तिला समजावले होते की, कमी वयात मैत्रीला अनेकदा लोक प्रेम समजतात, जे सामान्य आहे. मात्र, शेवटपर्यंत तिने केतनसोबतच पुढे जाण्याचा निर्णय ठाम ठेवला होता.


साहिल गोयलच्या या वक्तव्यामुळे सियाच्या चारित्र्यावर आणि तिच्या निर्णयांवर लावल्या जाणाऱ्या प्रश्नचिन्हांना उत्तर मिळाले आहे. हे प्रकरण केवळ एक प्रेमप्रकरण नसून त्यामागे अनेक मानसिक आणि सामाजिक पदर असल्याचे दिसून येते. तुम्हाला काय वाटते, अशा गंभीर प्रकरणांमध्ये कौटुंबिक संवादाचा अभाव किती कारणीभूत असतो? कमेंट्समध्ये तुमचे मत नक्की कळवा.

Post a Comment

Previous Post Next Post